Innra kerfið

Hvernig bý ég til viðburð? (Viðburðir og leikskóladagatal)
Í leiðbeiningunum má finna hvernig þú býrð til nýjan viðburð og tenging milli viðburða og leikskóladagatals.  Hægt er að merkja myndir viðburði og smella sv...
Mon, 15 Oct, 2018 at 1:46 PM
Uppröðun lista
Hérna má sjá leiðibeiningar varðandi uppröðun lista og hvernig er hægt að kalla fram mismunandi lista. 
Tue, 2 May, 2017 at 12:23 PM
Hvernig set ég matseðil skólans inn?
Hægt er að setja matseðil inn á þjá vegu.    Í fyrsta lagi er hægt að skrá einstaka máltíð. Í öðru lagi að skrá inn heila viku. Í þriðja lagi ...
Thu, 11 Feb, 2016 at 9:03 AM
Leiðbeiningar fyrir gjaldakerfi Karellen
Hér má finna leiðbeiningar fyrir gjaldakerfi Karellen
Tue, 23 May, 2017 at 1:19 PM
Hvernig set ég inn myndir?
Leiðbeiningar hvernig á að setja inn myndir í Karellen. 1. myndir geymsat alltaf í myndasafni skólans, myndasafni deildar og á barni/börnum sem merkt er...
Wed, 13 Jun, 2018 at 8:51 AM
Breyta skólagildum - tölfræði/álagsmat
tölfræði álagsmat
Tue, 26 Jun, 2018 at 12:28 PM
Hvernig bý ég til nýja deild? eða breyti heiti deildar
1. velur nafn skólans þíns 2. velur deildir 3. velur ný deild Ef breyta á heiti deildar er farið í tannhjólið við nafn deildar og valið breyta. Ef de...
Mon, 28 May, 2018 at 12:21 PM
Slysaskráning
Í tannhjólinu í rauðu stikunni er að finna þau hugtök sem eru til staðar fyrir slysaskráninguna. Gott að kíkja í tannhjólið og athuga hvort öll hugtökin séu...
Wed, 4 Jul, 2018 at 3:49 PM
Hvernig prenta ég upplýsingar út úr kerfinu?
Undir nemendalista, starfsmannalista og slysaskráningu er rauð stika með plús merki hægra megin á skjánum.   Þegar ýtt er á plúsinn, þá stækkar glugginn þa...
Tue, 3 Jul, 2018 at 12:21 PM
Netfangalisti aðstandenda-leiðbeiningar með að kalla fram netföng
Í nemendalista er hægt að kalla fram netföng:  allra aðstandenda,öll netföng aðstandenda birtast undir flipanum "netfangalisti foreldra" list...
Thu, 16 Aug, 2018 at 12:59 PM